Nếu không vào được website, vui lòng thử địa chỉ khác: xoivo1.com, xoivo2.com, xoivo3.com,...
ĐẶT CƯỢC 188BET CƯỢC 188BET

Lịch thi đấu bóng đá Anh - Pháp - Đức - Ý hôm nay và ngày mai

Tháng 10/2021

17

Chủ nhật

18

Thứ hai

19

Thứ ba

20

Thứ tư

21

Thứ năm

22

Thứ sáu

23

Thứ bảy

Thời gian
Trận đấu
Giải đấu

12:00

Pohang Steelers
Pohang Steelers
Nagoya Grampus
Nagoya Grampus
AFC Champions League - Asia

12:30

Central & Western
Central & Western
Happy Valley
Happy Valley
First Division - Hong Kong

12:30

Dreams Metro Gallery
Dreams Metro Gallery
Hoi King
Hoi King
First Division - Hong Kong

13:00

Gold Coast United W
Gold Coast United W
Capalaba W
Capalaba W
Queensland NPL Women - Australia

14:00

ThespaKusatsu Gunma
ThespaKusatsu Gunma
Kyoto Sanga
Kyoto Sanga
J2-League - Japan

14:00

Jeonnam Dragons
Jeonnam Dragons
Busan I'Park
Busan I'Park
K League 2 - Korea Republic

14:00

Queensland Lions
Queensland Lions
Moreton Bay United
Moreton Bay United
Npl Queensland - Australia

14:30

Eastern District
Eastern District
North District
North District
First Division - Hong Kong

14:30

Albany Creek Excelsior
Albany Creek Excelsior
Bayside United
Bayside United
Brisbane Premier League - Australia

15:00

Dinamo Barnaul
Dinamo Barnaul
Irtysh
Irtysh
Pfl - Russia

15:15

Slavia Praha II
Slavia Praha II
Slavoj Vyšehrad
Slavoj Vyšehrad
3. Liga CFL - Czech Republic

15:15

Pardubice II
Pardubice II
Bohemians 1905 II
Bohemians 1905 II
3. Liga CFL - Czech Republic

15:15

Hradec Kralove II
Hradec Kralove II
Slovan Velvary
Slovan Velvary
3. Liga CFL - Czech Republic

15:15

Chlumec nad Cidlinou
Chlumec nad Cidlinou
Ústí nad Orlicí
Ústí nad Orlicí
3. Liga CFL - Czech Republic

15:15

Slovácko II
Slovácko II
Dolní Benešov
Dolní Benešov
3. Liga MSFL - Czech Republic

15:30

Phattalung
Phattalung
Nakhon Si Thammarat
Nakhon Si Thammarat
Thai League 3 - Thailand

15:30

Surat Thani FC
Surat Thani FC
Nara United
Nara United
Thai League 3 - Thailand

15:30

Blau-Weiß Linz
Blau-Weiß Linz
Austria Wien II
Austria Wien II
Erste Liga - Austria

15:30

Muang Loei United
Muang Loei United
Surin Sugar
Surin Sugar
Thai League 3 - Thailand

15:30

Šamorín
Šamorín
Slavoj Trebišov
Slavoj Trebišov
2. Liga - Slovakia

15:30

Muangnont
Muangnont
Welfare Royal Air Force
Welfare Royal Air Force
Thai League 3 - Thailand

15:30

Chainat United
Chainat United
Pathum Thani University
Pathum Thani University
Thai League 3 - Thailand

15:30

IPE Samut Sakhon
IPE Samut Sakhon
Saraburi United
Saraburi United
Thai League 3 - Thailand

15:30

Royal Thai Fleet
Royal Thai Fleet
Pattaya United
Pattaya United
Thai League 3 - Thailand

15:30

Kamphaeng Phet
Kamphaeng Phet
Phitsanulok
Phitsanulok
Thai League 3 - Thailand

15:30

Nakhon Mae Sot United
Nakhon Mae Sot United
Chiangrai
Chiangrai
Thai League 3 - Thailand

15:45

Cagliari U19
Cagliari U19
Sassuolo U19
Sassuolo U19
PrimaVera 1 - Italy

16:00

UE Santa Coloma II
UE Santa Coloma II
Atlètic Amèrica
Atlètic Amèrica
2. Division - Andorra

16:00

Chayka
Chayka
SKA Khabarovsk
SKA Khabarovsk
FNL - Russia

16:00

PAS Giannina U19
PAS Giannina U19
Olympiakos Piraeus U19
Olympiakos Piraeus U19
Super League K19 - Greece

16:00

Rohožník
Rohožník
Futura Humenne
Futura Humenne
2. Liga - Slovakia

16:15

Complutense
Complutense
Atlético Madrid II
Atlético Madrid II
Tercera - Group 7 - Spain

16:30

Real Zaragoza II
Real Zaragoza II
Barbastro
Barbastro
Tercera - Group 17 - Spain

16:30

Athletic Club U19
Athletic Club U19
Deportivo Alavés U19
Deportivo Alavés U19
Spain Youth League - Spain

16:30

Corona Brasov
Corona Brasov
Petrolul 52
Petrolul 52
Liga 2 - Romania

16:30

Villaverde-Boetticher
Villaverde-Boetticher
Tres Cantos
Tres Cantos
Tercera - Group 7 - Spain

16:30

Giner Torrero
Giner Torrero
Santa Anastasia
Santa Anastasia
Tercera - Group 17 - Spain

16:45

La Virgen del Camino
La Virgen del Camino
Mirandés II
Mirandés II
Tercera - Group 8 - Spain

17:00

Real Oviedo II
Real Oviedo II
Gijon Industrial
Gijon Industrial
Tercera - Group 2 - Spain

17:00

Castelldefels
Castelldefels
Pobla Mafumet
Pobla Mafumet
Tercera - Group 5 - Spain

17:00

Mallorca U19
Mallorca U19
Barcelona U19
Barcelona U19
Spain Youth League - Spain

17:00

San Félix U19
San Félix U19
Córdoba U19
Córdoba U19
Spain Youth League - Spain

17:00

Yenisey
Yenisey
Krasnodar II
Krasnodar II
FNL - Russia

17:00

El Palmar
El Palmar
Deportiva Minera
Deportiva Minera
Tercera - Group 13 - Spain

17:00

Mazarrón FC
Mazarrón FC
La Union Atletico
La Union Atletico
Tercera - Group 13 - Spain

17:00

Sanluqueno U19
Sanluqueno U19
Vázquez Cultural U19
Vázquez Cultural U19
Spain Youth League - Spain

17:00

Dolgie Prudy
Dolgie Prudy
Orenburg
Orenburg
FNL - Russia

17:00

Séneca U19
Séneca U19
Atlético Jaén U19
Atlético Jaén U19
Spain Youth League - Spain

17:00

Tartu Welco
Tartu Welco
Nõmme United
Nõmme United
Esiliiga - Estonia

17:00

Torpedo Miass
Torpedo Miass
Chelyabinsk
Chelyabinsk
Pfl - Russia

17:00

Lada Tolyatti
Lada Tolyatti
Tyumen
Tyumen
Pfl - Russia

17:00

Salamanca II
Salamanca II
Cultural Leonesa II
Cultural Leonesa II
Tercera - Group 8 - Spain

17:00

Villaviciosa Odón
Villaviciosa Odón
Alcorcón II
Alcorcón II
Tercera - Group 7 - Spain

17:00

RSD Alcalá
RSD Alcalá
Colonia Moscardo
Colonia Moscardo
Tercera - Group 7 - Spain

17:00

Pozuelo Alarcón
Pozuelo Alarcón
Carabanchel
Carabanchel
Tercera - Group 7 - Spain

17:00

Bansander U19
Bansander U19
Marina Sport U19
Marina Sport U19
Spain Youth League - Spain

17:00

Yomraspor
Yomraspor
Siirt Il Ozel Idaresi
Siirt Il Ozel Idaresi
3. Lig: Group 2 - Turkey

17:00

UD Logroñés U19
UD Logroñés U19
Txantrea U19
Txantrea U19
Spain Youth League - Spain

17:00

Platges de Calvià
Platges de Calvià
Portmany
Portmany
Tercera - Group 11 - Spain

17:30

Verona U19
Verona U19
Fiorentina U19
Fiorentina U19
PrimaVera 1 - Italy

17:30

Antiguoko U19
Antiguoko U19
Real Sociedad U19
Real Sociedad U19
Spain Youth League - Spain

17:30

Keçiörengücü
Keçiörengücü
Kocaelispor
Kocaelispor
1. Lig - Turkey

17:30

Burgos CF U19
Burgos CF U19
Leganés U19
Leganés U19
Spain Youth League - Spain

17:30

Wisła Płock
Wisła Płock
Pogoń Szczecin
Pogoń Szczecin
Ekstraklasa - Poland

17:40

ŁKS Łódź
ŁKS Łódź
Arka Gdynia
Arka Gdynia
1. Liga - Poland

17:45

Paris SG W
Paris SG W
Saint-Étienne W
Saint-Étienne W
Division 1 Women - France

18:00

Nordsjælland
Nordsjælland
Midtjylland
Midtjylland
Superliga - Denmark

18:00

Las Palmas U19
Las Palmas U19
Sobradillo U19
Sobradillo U19
Spain Youth League - Spain

18:00

Türk Metal Kırıkkale
Türk Metal Kırıkkale
Karabükspor
Karabükspor
3. Lig: Group 3 - Turkey

18:00

Ankara Adliyespor
Ankara Adliyespor
Edirnespor
Edirnespor
3. Lig: Group 3 - Turkey

18:00

Modafenspor
Modafenspor
Karaköprü Belediyespor
Karaköprü Belediyespor
3. Lig: Group 3 - Turkey

18:00

Derincespor
Derincespor
Orduspor 1967
Orduspor 1967
3. Lig: Group 3 - Turkey

18:00

Dinamo Stavropol'
Dinamo Stavropol'
Chernomorets
Chernomorets
Pfl - Russia

18:00

Veles
Veles
Torpedo Moskva
Torpedo Moskva
FNL - Russia

18:00

FC Daugavpils / Progress
FC Daugavpils / Progress
Noah Jūrmala
Noah Jūrmala
Virsliga - Latvia

18:00

Ergene Velimeşespor
Ergene Velimeşespor
İnegölspor
İnegölspor
2. Lig: Kirmizi - Turkey

18:00

Kahramanmaraşspor
Kahramanmaraşspor
Van BB
Van BB
2. Lig: Kirmizi - Turkey

18:00

Swansea City
Swansea City
Cardiff City
Cardiff City
Championship - England

18:00

Bayburt İÖİ
Bayburt İÖİ
Çorum Belediyespor
Çorum Belediyespor
2. Lig: Kirmizi - Turkey

18:00

Turgutluspor
Turgutluspor
Osmanlıspor
Osmanlıspor
2. Lig: Kirmizi - Turkey

18:00

Sivas Belediyespor
Sivas Belediyespor
Bodrumspor
Bodrumspor
2. Lig: Kirmizi - Turkey

18:00

Ventspils
Ventspils
Spartaks Jūrmala
Spartaks Jūrmala
Virsliga - Latvia

18:00

Türkgücü-Ataspor
Türkgücü-Ataspor
Wehen Wiesbaden
Wehen Wiesbaden
3. Liga - Germany

18:00

Orenburg II
Orenburg II
Zenit Izhevsk
Zenit Izhevsk
Pfl - Russia

18:00

Amkar Perm'
Amkar Perm'
Nosta
Nosta
Pfl - Russia

18:00

Eilenburg
Eilenburg
Germania Halberstadt
Germania Halberstadt
Regionalliga: Nordost - Germany

18:00

Tennis Borussia
Tennis Borussia
Chemie Leipzig
Chemie Leipzig
Regionalliga: Nordost - Germany

18:00

Yeni Orduspor
Yeni Orduspor
Bayrampaşaspor
Bayrampaşaspor
3. Lig: Group 2 - Turkey

18:00

1954 Kelkit Belediyespor
1954 Kelkit Belediyespor
Batman Petrolspor
Batman Petrolspor
3. Lig: Group 1 - Turkey

18:00

Darıca Gençlerbırlığı
Darıca Gençlerbırlığı
Kuşadasıspor
Kuşadasıspor
3. Lig: Group 2 - Turkey

18:00

Sancaktepe Belediye
Sancaktepe Belediye
Elazığspor
Elazığspor
3. Lig: Group 1 - Turkey

18:00

Karaman Belediyespor
Karaman Belediyespor
Kütahyaspor
Kütahyaspor
3. Lig: Group 1 - Turkey

18:00

Çarşambaspor
Çarşambaspor
Kestelspor
Kestelspor
3. Lig: Group 2 - Turkey

18:00

Bergama Belediyespor
Bergama Belediyespor
Erbaaspor
Erbaaspor
3. Lig: Group 1 - Turkey

18:00

Yeşilyurt Belediyespor
Yeşilyurt Belediyespor
Kızılcabölükspor
Kızılcabölükspor
3. Lig: Group 2 - Turkey

18:00

Kahta 02 Spor
Kahta 02 Spor
Nevşehirspor
Nevşehirspor
3. Lig: Group 1 - Turkey

18:00

Şile Yıldızspor
Şile Yıldızspor
68 Aksaray Belediyespor
68 Aksaray Belediyespor
3. Lig: Group 2 - Turkey

18:00

Kırşehir Belediyespor
Kırşehir Belediyespor
Tarsus İdman Yurdu
Tarsus İdman Yurdu
2. Lig: Beyaz - Turkey

18:00

Bugsaşspor
Bugsaşspor
Fatsa Belediyespor
Fatsa Belediyespor
3. Lig: Group 1 - Turkey

18:00

Erzin Belediyespor
Erzin Belediyespor
Elaziz Belediyespor
Elaziz Belediyespor
3. Lig: Group 2 - Turkey

18:00

Utaş Uşakspor
Utaş Uşakspor
Isparta Davrazspor
Isparta Davrazspor
2. Lig: Beyaz - Turkey

18:00

Yeni Altındağ BS
Yeni Altındağ BS
76 Iğdır Belediyespor
76 Iğdır Belediyespor
3. Lig: Group 2 - Turkey

18:00

Nazilli Belediyespor
Nazilli Belediyespor
24 Erzincanspor
24 Erzincanspor
2. Lig: Beyaz - Turkey

18:00

Osmaniyespor
Osmaniyespor
Arnavutköy Belediyespor
Arnavutköy Belediyespor
3. Lig: Group 1 - Turkey

18:00

Artvin Hopaspor
Artvin Hopaspor
Yıldırım Belediyesispor
Yıldırım Belediyesispor
3. Lig: Group 1 - Turkey

18:00

Kecskemeti TE
Kecskemeti TE
Nyíregyháza Spartacus
Nyíregyháza Spartacus
Merkantil Bank Liga - Hungary

18:00

SC Sand W
SC Sand W
Turbine Potsdam W
Turbine Potsdam W
Bundesliga Women - Germany

18:00

Atletico Granadilla
Atletico Granadilla
Atletico Madrid W
Atletico Madrid W
Primera Division Women - Spain

18:00

Soroksár SC
Soroksár SC
Szombathelyi Haladás
Szombathelyi Haladás
Merkantil Bank Liga - Hungary

18:30

Extremenya
Extremenya
Atlètic Club II
Atlètic Club II
2. Division - Andorra

18:30

Sint-Truiden
Sint-Truiden
Anderlecht
Anderlecht
Pro League - Belgium

18:30

Darmstadt 98
Darmstadt 98
Werder Bremen
Werder Bremen
2. Bundesliga - Germany

18:30

Dynamo Dresden
Dynamo Dresden
Nürnberg
Nürnberg
2. Bundesliga - Germany

18:30

Chiangrai United
Chiangrai United
Muang Thong United
Muang Thong United
Thai Premier League - Thailand

18:30

Hansa Rostock
Hansa Rostock
Sandhausen
Sandhausen
2. Bundesliga - Germany

18:30

Inter Club d'Escaldes
Inter Club d'Escaldes
Engordany
Engordany
Primera División - Andorra

18:30

Nakhon Pathom
Nakhon Pathom
Customs United
Customs United
Thai League Two - Thailand

18:30

Neustrelitz
Neustrelitz
Eintracht Mahlsdorf
Eintracht Mahlsdorf
Oberliga: Nordost-Nord - Germany

19:00

I-Kissat
I-Kissat
Honka Akatemia
Honka Akatemia
Kakkonen - Finland

19:00

Atlético Tucumán Res.
Atlético Tucumán Res.
Argentinos Juniors Res.
Argentinos Juniors Res.
Reserve League - Argentina

19:00

Awassa Kenema
Awassa Kenema
Jimma Kenema
Jimma Kenema
Premier League - Ethiopia

19:00

Tërbuni Pukë
Tërbuni Pukë
Shkumbini Peqin
Shkumbini Peqin
1st Division - Albania

19:00

Tomori Berat
Tomori Berat
Apolonia Fier
Apolonia Fier
1st Division - Albania

19:00

Besëlidhja Lezhë
Besëlidhja Lezhë
Burreli
Burreli
1st Division - Albania

19:00

Bylis Ballsh
Bylis Ballsh
Korabi Peshkopi
Korabi Peshkopi
1st Division - Albania

19:00

MSK Tesla Stropkov
MSK Tesla Stropkov
Rudňany
Rudňany
3. Liga - East - Slovakia

19:00

Turbina Cërrik
Turbina Cërrik
Pogradeci
Pogradeci
1st Division - Albania

19:00

Spisske Podhradie
Spisske Podhradie
Tatran Prešov
Tatran Prešov
3. Liga - East - Slovakia

19:00

Cremonese
Cremonese
Benevento
Benevento
Serie B - Italy

19:00

Castkovce
Castkovce
Zlaté Moravce-Vrablé II
Zlaté Moravce-Vrablé II
3. Liga - West - Slovakia

19:00

Middlesbrough U23
Middlesbrough U23
West Bromwich Albion U23
West Bromwich Albion U23
Premier League 2 Divison Two - England

19:00

Partizan Salihorsk
Partizan Salihorsk
Dnepr Mogilev II
Dnepr Mogilev II
Second Division - Belarus

19:00

Spartak Moskva II
Spartak Moskva II
Rotor Volgograd
Rotor Volgograd
FNL - Russia

19:00

Makhachkala
Makhachkala
Mashuk-KMV
Mashuk-KMV
Pfl - Russia

19:00

Kuban Kholding
Kuban Kholding
Chayka
Chayka
Pfl - Russia

19:00

Volgar Astrakhan
Volgar Astrakhan
Fakel
Fakel
FNL - Russia

19:00

Memaliaj
Memaliaj
Albpetrol Patos
Albpetrol Patos
2nd Division - Albania

19:00

Buriram United
Buriram United
Nakhon Ratchasima
Nakhon Ratchasima
Thai Premier League - Thailand

19:00

Metallurg Lipetsk
Metallurg Lipetsk
Baltika
Baltika
FNL - Russia

19:00

Labëria
Labëria
Naftëtari Kuçovë
Naftëtari Kuçovë
2nd Division - Albania

19:00

Sopoti Librazhd
Sopoti Librazhd
Luftëtari
Luftëtari
2nd Division - Albania

19:00

Viktoria Köln
Viktoria Köln
Würzburger Kickers
Würzburger Kickers
3. Liga - Germany

19:00

Machine Sazi
Machine Sazi
Shahrdari Hamedan
Shahrdari Hamedan
Azadegan League - Iran

19:00

Noah Jūrmala
Noah Jūrmala
Liepāja
Liepāja
Virsliga - Latvia

19:00

Khooshe Talaee Saveh
Khooshe Talaee Saveh
FC Vista Turbine
FC Vista Turbine
Azadegan League - Iran

19:00

Chainat Hornbill
Chainat Hornbill
Ranong United
Ranong United
Thai League Two - Thailand

19:00

Lok Stendal
Lok Stendal
SV Blau-WeiY 90 Berlin
SV Blau-WeiY 90 Berlin
Oberliga: Nordost-Nord - Germany

19:00

Sonnenhof Großaspach
Sonnenhof Großaspach
Stuttgart II
Stuttgart II
Regionalliga: Südwest - Germany

19:00

Rayo Vallecano
Rayo Vallecano
Elche
Elche
La Liga - Spain

19:15

Lausanne Sport
Lausanne Sport
Grasshopper
Grasshopper
Super League - Switzerland

19:30

Ahironas
Ahironas
Omonia Aradippou
Omonia Aradippou
2. Division - Cyprus

19:30

Shabab El Bourj
Shabab El Bourj
Shabab Al Sahel
Shabab Al Sahel
Premier League - Lebanon

19:30

Al Akhaa Al Ahli
Al Akhaa Al Ahli
Al Ansar
Al Ansar
Premier League - Lebanon

19:30

Virtus Francavilla
Virtus Francavilla
Catania
Catania
Serie C: Girone C - Italy

19:30

Omonia Psevda
Omonia Psevda
Halkanoras
Halkanoras
3. Division - Cyprus

19:30

Sparta Rotterdam
Sparta Rotterdam
FC Groningen
FC Groningen
Eredivisie - Netherlands

19:30

Alians Lypova Dolyna
Alians Lypova Dolyna
Uzhhorod
Uzhhorod
Persha Liga - Ukraine

20:00

Borussia Hildesheim
Borussia Hildesheim
LSK Hansa
LSK Hansa
Regionalliga: Nord - Germany

20:00

HSC Hannover
HSC Hannover
Schwarz-Weiß Rehden
Schwarz-Weiß Rehden
Regionalliga: Nord - Germany

20:00

Bijelo Brdo
Bijelo Brdo
Dugopolje
Dugopolje
2. HNL - Croatia

20:00

Dinamo Zagreb II
Dinamo Zagreb II
Sesvete
Sesvete
2. HNL - Croatia

20:00

Croatia Zmijavci
Croatia Zmijavci
Rudeš
Rudeš
2. HNL - Croatia

20:00

Sliema Wanderers
Sliema Wanderers
Hibernians
Hibernians
Premier League - Malta

20:00

Galatasaray
Galatasaray
Konyaspor
Konyaspor
Super Lig - Turkey

20:00

Altay
Altay
Fatih Karagümrük
Fatih Karagümrük
Super Lig - Turkey

20:00

Sloga Mravince
Sloga Mravince
Neretva Metković
Neretva Metković
3. HNL - South - Croatia

20:00

SKA Rostov
SKA Rostov
Essentuki
Essentuki
Pfl - Russia

20:00

Rotor-2
Rotor-2
Legion Dynamo
Legion Dynamo
Pfl - Russia

20:00

Slaven Koprivnica
Slaven Koprivnica
Osijek
Osijek
1. HNL - Croatia

20:00

Tekstilshchik
Tekstilshchik
Akron
Akron
FNL - Russia

20:00

Forte Taganrog
Forte Taganrog
Spartak Nal'chik
Spartak Nal'chik
Pfl - Russia

20:00

Eskilstuna United
Eskilstuna United
KIF Orebro
KIF Orebro
Allsvenskan Women - Sweden

20:00

Manisa BBSK
Manisa BBSK
Adanaspor
Adanaspor
1. Lig - Turkey

20:00

Caldiero Terme
Caldiero Terme
San Martino Speme
San Martino Speme
Serie D: Girone C - Italy

20:00

BB Erzurumspor
BB Erzurumspor
Altınordu
Altınordu
1. Lig - Turkey

20:00

Delta Calcio Rovigo
Delta Calcio Rovigo
Union ArzignanoChiampo
Union ArzignanoChiampo
Serie D: Girone C - Italy

20:00

Flambeau de l'Est
Flambeau de l'Est
Musongati
Musongati
Ligue A - Burundi

20:00

Cracovia Kraków
Cracovia Kraków
Warta Poznań
Warta Poznań
Ekstraklasa - Poland

20:00

Ruvu Shooting
Ruvu Shooting
Coastal Union
Coastal Union
Ligi kuu Bara - Tanzania

20:00

Panathinaikos U19
Panathinaikos U19
Ionikos U19
Ionikos U19
Super League K19 - Greece

20:00

Power Dynamos
Power Dynamos
Lusaka Dynamos
Lusaka Dynamos
Super League - Zambia

20:00

Dunajská Lužná
Dunajská Lužná
Bernolákovo
Bernolákovo
3. Liga - Bratislava - Slovakia

20:00

Bačka Palanka
Bačka Palanka
Radnički Sr. Mitrovica
Radnički Sr. Mitrovica
Prva Liga - Serbia

20:00

Zlatibor Čajetina
Zlatibor Čajetina
Grafičar
Grafičar
Prva Liga - Serbia

20:00

Strasbourg
Strasbourg
Saint-Étienne
Saint-Étienne
Ligue 1 - France

20:00

Kabel Novi Sad
Kabel Novi Sad
Loznica
Loznica
Prva Liga - Serbia

20:30

Bayer Leverkusen
Bayer Leverkusen
Bayern München
Bayern München
Bundesliga - Germany

20:30

Krylya Sovetov
Krylya Sovetov
Olimpiyets
Olimpiyets
Premier League - Russia

20:30

Moroka Swallows
Moroka Swallows
Stellenbosch
Stellenbosch
Premier League - South Africa

20:30

Esteghlal Mollasani
Esteghlal Mollasani
Khouneh Be Khouneh Babol
Khouneh Be Khouneh Babol
Azadegan League - Iran

21:00

Pumas UNAM U20
Pumas UNAM U20
Juárez U20
Juárez U20
U20 League - Mexico

21:00

Guadalajara U20
Guadalajara U20
Mexiquense U20
Mexiquense U20
U20 League - Mexico

21:00

Aguias do Moradal
Aguias do Moradal
Paços de Ferreira
Paços de Ferreira
Taça De Portugal - Portugal

21:00

UE Sant Julia II
UE Sant Julia II
Penya Encarnada
Penya Encarnada
2. Division - Andorra

21:00

Ynergetyk-BDU
Ynergetyk-BDU
Dinamo Brest
Dinamo Brest
Vysshaya Liga - Belarus

21:00

Leganés
Leganés
Real Valladolid
Real Valladolid
La Liga 2 - Spain

21:00

Granada U19
Granada U19
Tiro de Pichón U19
Tiro de Pichón U19
Spain Youth League - Spain

21:00

Vietnam U23
Vietnam U23
Kyrgyzstan U23
Kyrgyzstan U23
Friendly International

21:00

Beerschot-Wilrijk
Beerschot-Wilrijk
Mechelen
Mechelen
Pro League - Belgium

21:00

Spartak Vladikavkaz
Spartak Vladikavkaz
Neftekhimik
Neftekhimik
FNL - Russia

21:00

CD Lunda-Sul
CD Lunda-Sul
Sporting de Benguela
Sporting de Benguela
Girabola - Angola

21:00

Benfica Castelo Branco
Benfica Castelo Branco
Penafiel
Penafiel
Taça De Portugal - Portugal

21:00

Omonia Nicosia
Omonia Nicosia
Apollon
Apollon
1. Division - Cyprus

21:00

Rayo Majadahonda U19
Rayo Majadahonda U19
Real Valladolid U19
Real Valladolid U19
Spain Youth League - Spain

21:00

Atlético Madrileño U19
Atlético Madrileño U19
Alzira U19
Alzira U19
Spain Youth League - Spain

21:00

Juventud Torremolinos
Juventud Torremolinos
Torre del Mar
Torre del Mar
Tercera - Group 9 - Spain

21:00

Volga Ulyanovsk
Volga Ulyanovsk
Spartak Tuymazy
Spartak Tuymazy
Pfl - Russia

21:00

Cherno More
Cherno More
Slavia Sofia
Slavia Sofia
Parva Liga - Bulgaria

21:00

Assyriska
Assyriska
Örebro Syrianska
Örebro Syrianska
Ettan: North - Sweden

21:00

Swift Hesperange
Swift Hesperange
Progrès Niedercorn
Progrès Niedercorn
National Division - Luxembourg

21:00

Maniema Union
Maniema Union
Mamelodi Sundowns
Mamelodi Sundowns
CAF Champions League - Africa

21:00

IFK Luleå
IFK Luleå
Brommapojkarna
Brommapojkarna
Ettan: North - Sweden

21:00

Eintracht Frankfurt W
Eintracht Frankfurt W
Bayern Munich W
Bayern Munich W
Bundesliga Women - Germany

21:00

Etzella Ettelbrück
Etzella Ettelbrück
Jeunesse d'Esch
Jeunesse d'Esch
National Division - Luxembourg

21:00

Tataouine
Tataouine
CA Bizertin
CA Bizertin
Ligue 1 - Tunisia

21:00

Lommel United
Lommel United
Royal Excel Mouscron
Royal Excel Mouscron
First Division B - Belgium

21:15

Celta de Vigo
Celta de Vigo
Sevilla
Sevilla
La Liga - Spain

21:30

Otôho d'Oyo
Otôho d'Oyo
Petro de Luanda
Petro de Luanda
CAF Champions League - Africa

21:30

Atlético Tordesillas
Atlético Tordesillas
Real Ávila
Real Ávila
Tercera - Group 8 - Spain

21:30

UTA Arad
UTA Arad
U Craiova 1948
U Craiova 1948
Liga 1 - Romania

21:30

Ural U19
Ural U19
Celta de Vigo U19
Celta de Vigo U19
Spain Youth League - Spain

21:45

Partizani Tirana
Partizani Tirana
Kukësi
Kukësi
Superliga - Albania

22:00

AD San Juan U19
AD San Juan U19
Villegas U19
Villegas U19
Spain Youth League - Spain

22:00

Atlético Arnoia
Atlético Arnoia
Rápido Bouzas
Rápido Bouzas
Tercera - Group 1 - Spain

22:00

Partizan
Partizan
Radnik Surdulica
Radnik Surdulica
Super Liga - Serbia

22:00

Extremadura UD II
Extremadura UD II
Diocesano
Diocesano
Tercera - Group 14 - Spain

22:00

Bodø / Glimt
Bodø / Glimt
Sarpsborg 08
Sarpsborg 08
Eliteserien - Norway

22:00

UCAM Murcia II
UCAM Murcia II
Racing Murcia
Racing Murcia
Tercera - Group 13 - Spain

22:00

Alcorcón U19
Alcorcón U19
Fuenlabrada U19
Fuenlabrada U19
Spain Youth League - Spain

22:00

Youssoufia Berrechid
Youssoufia Berrechid
Chabab Mohammédia
Chabab Mohammédia
Botola Pro - Morocco

22:00

Spartak Trnava
Spartak Trnava
Slovan Bratislava
Slovan Bratislava
Fortuna Liga - Slovakia

22:00

Olímpic de Xàtiva
Olímpic de Xàtiva
Callosa Deportiva
Callosa Deportiva
Tercera - Group 6 - Spain

22:00

Mezőkövesd-Zsóry
Mezőkövesd-Zsóry
Debrecen
Debrecen
OTP Bank Liga - Hungary

22:00

Deusto
Deusto
Deportivo Alaves II
Deportivo Alaves II
Tercera - Group 4 - Spain

22:00

Huracán Balazote
Huracán Balazote
Torrijos
Torrijos
Tercera - Group 18 - Spain

22:00

Hearts of Oak
Hearts of Oak
Wydad Casablanca
Wydad Casablanca
CAF Champions League - Africa

22:00

Rivers United
Rivers United
Al Hilal Omdurman
Al Hilal Omdurman
CAF Champions League - Africa

22:30

Vimenor
Vimenor
Gimnástica Torrelavega
Gimnástica Torrelavega
Tercera - Group 3 - Spain

22:30

Newcastle United
Newcastle United
Tottenham Hotspur
Tottenham Hotspur
Premier League - England

22:30

Augsburg
Augsburg
Arminia Bielefeld
Arminia Bielefeld
Bundesliga - Germany

22:30

FeralpiSalò
FeralpiSalò
Legnago Salus
Legnago Salus
Serie C: Girone A - Italy

22:30

Giana Erminio
Giana Erminio
Virtus Verona
Virtus Verona
Serie C: Girone A - Italy

22:30

Archena Sport
Archena Sport
Cartagena FC
Cartagena FC
Tercera - Group 13 - Spain

22:30

Calcio Padova
Calcio Padova
Trento Calcio 1921
Trento Calcio 1921
Serie C: Girone A - Italy

22:30

UD Caravaca
UD Caravaca
Lorca Deportiva
Lorca Deportiva
Tercera - Group 13 - Spain

22:30

Legia Warszawa
Legia Warszawa
Lech Poznań
Lech Poznań
Ekstraklasa - Poland

22:30

Racing de Casablanca
Racing de Casablanca
CR Khemis Zemamra
CR Khemis Zemamra
Botola 2 - Morocco

22:30

Stade Marocain
Stade Marocain
Ittihad Khemisset
Ittihad Khemisset
Botola 2 - Morocco

22:30

AS Salé
AS Salé
Chabab Ben Guerir
Chabab Ben Guerir
Botola 2 - Morocco

22:30

Šibenik
Šibenik
Hajduk Split
Hajduk Split
1. HNL - Croatia

22:30

Quintanar del Rey
Quintanar del Rey
Illescas
Illescas
Tercera - Group 18 - Spain

23:00

Dire Dawa Kenema
Dire Dawa Kenema
Welayta Dicha
Welayta Dicha
Premier League - Ethiopia

23:00

SønderjyskE
SønderjyskE
København
København
Superliga - Denmark

23:00

Fethiyespor
Fethiyespor
Gümüşhanespor
Gümüşhanespor
3. Lig: Group 3 - Turkey

23:00

Spartak Myjava
Spartak Myjava
Lednické Rovne
Lednické Rovne
3. Liga - West - Slovakia

23:00

Huércal-Overa
Huércal-Overa
Real Murcia II
Real Murcia II
Tercera - Group 13 - Spain

23:00

Tomares U19
Tomares U19
Real Betis U19
Real Betis U19
Spain Youth League - Spain

23:00

El Ejido U19
El Ejido U19
Recreativo Huelva U19
Recreativo Huelva U19
Spain Youth League - Spain

23:00

Blama
Blama
Ittihad Al Ramtha
Ittihad Al Ramtha
1st Division - Jordan

23:00

Serik Belediyespor
Serik Belediyespor
Somaspor
Somaspor
2. Lig: Kirmizi - Turkey

23:00

Afjet Afyonspor
Afjet Afyonspor
Adıyaman 1954
Adıyaman 1954
2. Lig: Kirmizi - Turkey

23:00

Ciudad de Torredonjimeno
Ciudad de Torredonjimeno
Huétor Vega
Huétor Vega
Tercera - Group 9 - Spain

23:00

Diyarbekirspor
Diyarbekirspor
Niğde Belediyespor
Niğde Belediyespor
2. Lig: Kirmizi - Turkey

23:00

Melgar
Melgar
Universidad San Martín
Universidad San Martín
Primera Division - Peru

23:00

Cobán Imperial
Cobán Imperial
Nueva Concepción
Nueva Concepción
Liga Nacional - Guatemala

23:00

Karacabey Birlikspor
Karacabey Birlikspor
Zonguldak Kömürspor
Zonguldak Kömürspor
2. Lig: Beyaz - Turkey

23:00

Aurrerá de Vitoria
Aurrerá de Vitoria
Portugalete
Portugalete
Tercera - Group 4 - Spain

23:00

Eskişehirspor
Eskişehirspor
Tire 1922
Tire 1922
2. Lig: Beyaz - Turkey

23:00

Şanlıurfaspor
Şanlıurfaspor
Kastamonuspor
Kastamonuspor
2. Lig: Beyaz - Turkey

23:00

Trabzonspor
Trabzonspor
Fenerbahçe
Fenerbahçe
Super Lig - Turkey

23:15

Real Sociedad II
Real Sociedad II
Real Oviedo
Real Oviedo
La Liga 2 - Spain

23:15

CSKA Sofia
CSKA Sofia
Botev Plovdiv
Botev Plovdiv
Parva Liga - Bulgaria

23:30

FC Santa Coloma II
FC Santa Coloma II
Jenlai
Jenlai
2. Division - Andorra

23:30

Sporting Charleroi
Sporting Charleroi
Genk
Genk
Pro League - Belgium

23:30

Atlètic Club d'Escaldes
Atlètic Club d'Escaldes
UE Santa Coloma
UE Santa Coloma
Primera División - Andorra

00:00

Puebla W
Puebla W
Atlético San Luis
Atlético San Luis
Liga Mx Women - Mexico

00:00

Deportivo Sanarate
Deportivo Sanarate
Zacapa Tellioz
Zacapa Tellioz
Primera Division - Guatemala

00:05

Proleter Novi Sad
Proleter Novi Sad
Bačka Topola
Bačka Topola
Super Liga - Serbia

00:15

FUS Rabat
FUS Rabat
Hassania Agadir
Hassania Agadir
Botola Pro - Morocco

00:30

CAP Ciudad de Murcia
CAP Ciudad de Murcia
Bullense
Bullense
Tercera - Group 13 - Spain

00:30

Rapid Bucuresti
Rapid Bucuresti
CFR Cluj
CFR Cluj
Liga 1 - Romania

01:00

Ferroviária
Ferroviária
Uniclinic
Uniclinic
Serie D - Brazil

01:00

Deportivo Español
Deportivo Español
Victoriano Arenas
Victoriano Arenas
Primera C - Argentina

01:00

San Martín Burzaco
San Martín Burzaco
Claypole
Claypole
Primera C - Argentina

01:00

Central Córdoba
Central Córdoba
Deportivo Laferrere
Deportivo Laferrere
Primera C - Argentina

01:00

Leandro Nicéforo Alem
Leandro Nicéforo Alem
Argentino Merlo
Argentino Merlo
Primera C - Argentina

01:00

São Gabriel
São Gabriel
Inter Santa Maria
Inter Santa Maria
Gaucho 2 - Brazil

01:00

Guarani RS
Guarani RS
Guarany de Bagé
Guarany de Bagé
Gaucho 2 - Brazil

01:00

Avenida
Avenida
São Paulo RS
São Paulo RS
Gaucho 2 - Brazil

01:00

Perolas Negras
Perolas Negras
Serrano RJ
Serrano RJ
Carioca 2 - Brazil

01:00

North Carolina Courage w
North Carolina Courage w
NJ/NY Gotham FC
NJ/NY Gotham FC
NWSL - USA

01:00

Brasil Farroupilha
Brasil Farroupilha
Igrejinha
Igrejinha
Gaucho 2 - Brazil

01:00

União RS
União RS
Veranópolis
Veranópolis
Gaucho 2 - Brazil

01:00

Passo Fundo
Passo Fundo
Cruzeiro RS
Cruzeiro RS
Gaucho 2 - Brazil

01:00

Talleres Remedios
Talleres Remedios
Villa San Carlos
Villa San Carlos
Primera B Metropolitana - Argentina

01:15

Alianza Universidad
Alianza Universidad
Cienciano
Cienciano
Primera Division - Peru

01:15

Olimpija
Olimpija
Tabor Sežana
Tabor Sežana
1. SNL - Slovenia

01:30

Deportivo Maldonado
Deportivo Maldonado
Peñarol
Peñarol
Primera Division - Uruguay

01:45

Colón
Colón
Talleres Córdoba
Talleres Córdoba
Superliga - Argentina

01:45

Atlético Tucumán
Atlético Tucumán
Argentinos Juniors
Argentinos Juniors
Superliga - Argentina

01:45

Olympique Marseille
Olympique Marseille
Lorient
Lorient
Ligue 1 - France

02:00

Palmeiras
Palmeiras
Internacional
Internacional
Serie A - Brazil

02:00

Atlético PR
Atlético PR
Fluminense
Fluminense
Serie A - Brazil

02:00

Ponferradina
Ponferradina
Fuenlabrada
Fuenlabrada
La Liga 2 - Spain

02:00

Mushuc Runa
Mushuc Runa
Técnico Universitario
Técnico Universitario
Liga Pro - Ecuador

02:00

Manaus
Manaus
Ypiranga Erechim
Ypiranga Erechim
Serie C - Brazil

02:00

Deportivo Pasto
Deportivo Pasto
Deportes Quindío
Deportes Quindío
Liga BetPlay - Colombia

02:00

Botafogo U20
Botafogo U20
Atletico-MG U20
Atletico-MG U20
Brasileiro U20 - Brazil

02:30

Michigan Stars
Michigan Stars
Chattanooga
Chattanooga
NISA - USA

03:00

Guanacasteca
Guanacasteca
Santos de Guápiles
Santos de Guápiles
Primera Division - Costa Rica

03:00

Atlético
Atlético
Universitario Popayán
Universitario Popayán
Torneo Betplay - Colombia

03:30

Sporting Cristal
Sporting Cristal
Ayacucho
Ayacucho
Primera Division - Peru

04:00

Sacramento Republic
Sacramento Republic
Seattle Sounders II
Seattle Sounders II
USL Championship - USA

04:00

Reboceros La Piedad
Reboceros La Piedad
Deportivo Dongu
Deportivo Dongu
Liga Premier Serie A - Mexico

04:00

Alianza Petrolera
Alianza Petrolera
Atlético Bucaramanga
Atlético Bucaramanga
Liga BetPlay - Colombia

04:00

Sol de América
Sol de América
Libertad
Libertad
Division 1 - Paraguay

04:15

Atlético GO
Atlético GO
Atlético Mineiro
Atlético Mineiro
Serie A - Brazil

04:30

Deportivo Cuenca
Deportivo Cuenca
9 de Octubre
9 de Octubre
Liga Pro - Ecuador

05:00

Plaza Amador
Plaza Amador
Independiente
Independiente
Lpf - Panama

05:00

OKC Energy
OKC Energy
Birmingham Legion
Birmingham Legion
USL Championship - USA

05:00

San Diego Loyal
San Diego Loyal
New Mexico United
New Mexico United
USL Championship - USA

05:15

Academia Puerto Cabello
Academia Puerto Cabello
Carabobo
Carabobo
Primera Division - Venezuela

05:15

SC Scarborough
SC Scarborough
Atletico Sporting
Atletico Sporting
Canadian Soccer League - Canada

06:00

Houston Dash W
Houston Dash W
Portland Thorns W
Portland Thorns W
NWSL - USA

06:15

River Plate
River Plate
San Lorenzo
San Lorenzo
Superliga - Argentina

06:30

Inter Miami II
Inter Miami II
North Texas
North Texas
USL League One - USA

07:00

LA Galaxy II
LA Galaxy II
El Paso Locomotive
El Paso Locomotive
USL Championship - USA

07:30

Tepatitlán de Morelos
Tepatitlán de Morelos
Cimarrones de Sonora
Cimarrones de Sonora
Liga de Expansión MX - Mexico

08:00

Long Beach State
Long Beach State
Csu Bakersfield
Csu Bakersfield
NCAA Women's Soccer

08:10

Junior
Junior
Jaguares de Córdoba
Jaguares de Córdoba
Liga BetPlay - Colombia

09:00

Vancouver Whitecaps
Vancouver Whitecaps
Sporting KC
Sporting KC
Major League Soccer - USA

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ TẠI XÔI VÒ TV

Hiện nay, bóng đá đã trở thành môn thể thao hấp dẫn và luôn thu hút một sự quan tâm rất lớn từ phía những người hâm mộ. Hàng năm đều có rất nhiều giải đấu diễn ra. Do đó, chúng ta sẽ cần nắm rõ thông tin về lịch thi đấu bóng đá hôm nay để sắp xếp thời gian và không bỏ lỡ bất kỳ trận đấu nào mình quan tâm.

Lịch thi đấu bóng đá mới nhất hôm nay và ngày mai

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai của tất cả các trận đấu đều được Xoivo TV cập nhật chi tiết, nhanh chóng, chính xác. Đồng thời, các thông tin cũng được sắp xếp một cách khoa học để độc giả có thể dễ dàng theo dõi.

Chuyên mục Lịch thi đấu Xôi Vò TV được sắp xếp một cách khoa học theo trình tự thời gian (tháng, ngày, thứ) và bên dưới chính là thời gian diễn ra các trận đấu. Đặc biệt, quý độc giả có thể theo dõi thông tin về thời gian, lịch bóng đá, ngày giờ của hầu hết tất cả các trận đấu sắp diễn ra.

Để có thể theo dõi những trận đấu sắp diễn ra, các bạn có thể vào chuyên mục Lịch thi đấu bóng đá rồi click vào chữ “Trực tiếp” là đã có thể theo dõi. Hệ thống link trực tiếp bóng đá tại XoivoTV luôn đảm bảo được chất lượng âm thanh và hình ảnh tốt nhất. Đặc biệt, vừa theo dõi bóng đá vừa có thể tham gia bình luận về trận đấu và cổ vũ cho đội bóng mình yêu thích.

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trên thế giới

Tại chuyên mục lịch thi đấu, đội cũng XoivoTV luôn cập nhật đầy đủ, nhanh chóng và chính xác nhất hệ thống link sopcast bóng đá trực tuyến.

Xôi Vò TV liên tục cập nhật liên tục lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngay mai của những giải đấu nổi bật nhất như: Ngoại Hạng Anh, Serie A,  La Liga, League 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 cho đến các giải bóng đá nhỏ của các khu vực, quốc gia như Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

Chuyên trang trực tiếp bóng đá được xây dựng nhằm mục đích sưu tầm tất cả link xem bóng đá trực tiếp, lịch thi đấu, lịch tường thuật các trận đấu trực tiếp trên các kênh truyền hình, soi kèo bóng đá hôm nay cho tất cả các giải đấu, trận đấu HOT trong nước và quốc tế, lịch phát sóng các trận đấu trên các kênh K+, K+PM, K+PC, VTV3, VTV6, VTC3, Thể thao TV (kênh TTTV), HTV TT, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, HN1, HN2, HTV7, HTV9… một cách nhanh chóng nhất.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay tại XoivoTV luôn được cập nhật đầy đủ, chi tiết, chính xác về thời gian diễn ra, thông tin của 2 đội bóng để độc giả có thể dễ dàng theo dõi và thưởng thức các trận đấu theo cách riêng của mình.

xoivo.co được xây dựng và sắp xếp một cách khoa học, độc giả có thể nắm rõ thời gian từng giờ, từng ngày trong vòng 1 tuần hoặc các bạn cũng có thể bấm vào lịch thi đấu của các giải bóng để tìm hiểu về thời gian diễn ra các trận đấu của giải đó cũng như tin tức bóng đá HOT nhất trong tuần mà độc giả quan tâm. Với thông tin về lịch thi đấu bóng đá trực tiếp mà chúng tôi cung cấp, chắc chắn rằng các bạn sẽ không bị bỏ lỡ những trận đấu mình quan tâm.

Bên cạnh đó, Xôi Vò còn phát triển tính năng xem lại nên các bạn có thể theo dõi lại những trận đấu mình đã bỏ lỡ thông qua hệ thống link xem trong chuyên mục Lịch thi đấu mà chúng tôi cập nhật trên trang.
Đồng hành cùng
Xôi Vò TV, chúng tôi sẽ giúp cho các bạn dễ dàng hòa mình vào thế giới bóng đá sôi động, thỏa sức thể hiện niềm đam mê. Chúc các bạn sẽ có những giây phút thư giãn nhất cùng với các trận cầu đầy kịch tính sau những giờ làm việc căng thẳng.